Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất đẹp ngay gần đại học fpt diện tích: 306m2, giá 5,79 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP NGAY GẦN ĐẠI HỌC FPT DIỆN TÍCH: 306m2, GIÁ 5,79 TỶ Diện tích: 306m² Ngang 12m, đất vuông vức, rất đẹp để xây dựng Vị trí: Cách cổng Đại học FPT chỉ 200m, ngay trung tâm khu vực phát triển sôi động Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng sang tên nhanh Giá bán: Chỉ 5,79 tỷ Giá tốt cho quỹ đất lớn hiếm có trong khu vực Hạ tầng hoàn thiện, dân cư hiện hữu, thích hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài Vị trí đắc địa Giao thông thuận tiện Sinh lời bền vững

Xem thêm

Liên hệ:

091 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,79 tỷ

306 m²
18,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất đẹp ngay gần đại học fpt diện tích: 306m2, giá 5,79 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.