Tin đăng đã hết hạn.

182M- Lô góc siêu VIP biệt thự Green City đối diện công viên trục thông sông Cổ Cò- cách biển 700m

Ngày đăng: 04/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết bất động sản. Dự án: Green City Vị trí ven sông đắc địa, trung tâm kết nối du lịch Đà Nẵng Hội An. - Pháp lý: Sổ đỏ riêng, công chứng sang tên ngay. -Lô góc biệt thự siêu đẹp thuộc block BT9- 18 -Diện tích: 182m (ngang 10m x dài 20m). - Quy hoạch đường 5,5m ( lề mỗi bên 5m ) . Đất sạch đẹp không dính tâm linh mồ mã . Hạ tầng: Hoàn thiện 100% đường lớn, điện âm, nước máy đầy đủ. Loại hình: Biệt thự nghỉ dưỡng. - Ưu điểm vàng vị trí không thể đẹp hơn. View trực diện công viên trung tâm Green City Không gian sống xanh, thoáng mát. Gần cầu Viêm Đông Điểm giao kết du lịch nổi bật. - Sát sông Cổ Cò Thuận lợi nghỉ dưỡng, kinh doanh homestay, đón đầu du lịch đường thủy. - Chỉ 800m đến biển Viêm Đông và chợ Viêm Đông. - 5 phút đến KCN Điện Nam Điện Ngọc. Gần sân golf Montgomerie Links, các khu resort 5 sao: The Nam Hai, Four Seasons, Malibu, Silla... - Chỉ 15 phút đến trung tâm Đà Nẵng & phố cổ Hội An. - Tiềm năng đầu tư siêu lợi nhuận. Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng du lịch và giao thông hoàn thiện. Chỉ duy nhất 1 căn biệt thự không có lần 2!

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

125 m²
50,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Dat Quang Green City, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TV

Trần Thị Thúy Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 182M- Lô góc siêu VIP biệt thự Green City đối diện công viên trục thông sông Cổ Cò- cách biển 700m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.