Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô ngân câu ngay đại học nội vụ dt 77m2 giá 2 tỷ 50tr lh 0905696789

Ngày đăng: 09/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ NGÂN CÂU NGÂN GIANG DT 4.5x17=77m2 Đường 5m5 lề 3m Giá 2 tỷ 50tr Lh 0905696789 call/ zalo Mss Trọng

Xem thêm

Liên hệ:

090 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

77 m²
26,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TT

Tran Thi Trong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô ngân câu ngay đại học nội vụ dt 77m2 giá 2 tỷ 50tr lh 0905696789 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.