Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán mặt tiền đường văn tiến dũng vị trí đẹp nhất dự án. Giá rẽ công khai 9ty5

Ngày đăng: 03/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán rẽ lô văn tiền dũng đường lớn 34m, vị trí thông thoáng, sạch đẹp, thuận lợi đầu tư sinh lời. Giá thiện chí 9ty5. Liên hệ 09 không 6 4, sáu 4 bảy 68

Xem thêm

Liên hệ:

093 550 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

290 m²
32,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Số 1A, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NH

Nguyễn Duy Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán mặt tiền đường văn tiến dũng vị trí đẹp nhất dự án. Giá rẽ công khai 9ty5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.