Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Hội An Green Village, 22,7 triệu / m2, 136,5 m2, Quảng Nam, giá tốt, uy tín

Ngày đăng: 01/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Hội An Green Village, Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 136,5 m2, khu đất này mang lại không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên. + Diện tích: 136,5 m2. + Giá: 22,7 triệu / m2. + Hướng cửa chính: Tây. + Chiều ngang mặt tiền: 6m. + Chiều rộng ngõ trước: 7,5m. + Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc sắc: + Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc đi lại, phù hợp cho xe ô tô vào tận nơi. + Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ với Nguyễn Tuấn Dũng qua số điện thoại 0941444789

Xem thêm

Liên hệ:

094 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

136.5 m²
22,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hội An Green Village, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
ND

Nguyen Tuan Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Hội An Green Village, 22,7 triệu / m2, 136,5 m2, Quảng Nam, giá tốt, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.