Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô góc Khu dân cư, thương mại dịch vụ Phong Nhị - Điện An

Ngày đăng: 10/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp 152,5m2 gần Quốc Lộ 1A đối diện bệnh viện Vĩnh Đức. Vị trí: Khu dân cư Phong Nhị, phường Điện An, Điện Bàn, Đà Nẵng. Cách Quốc lộ 1A chỉ 30m Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh Đà Nẵng và Hội An. Phù hợp xây ở hoặc đầu tư cho thuê. Khu dân cư đông đúc, gần trạm thu phí Đà Nẵng Xung quanh có đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, quán ăn, siêu thị GO... Diện tích: 152,5m2 (ngang 8,25m x dài 20m). Đường trước : 7m5, vỉa hè 4m. Hướng: Tây Nam. Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 563 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,25m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

152.5 m²
27,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Phong Nhị, P. Điện An, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NN

Nhung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô góc Khu dân cư, thương mại dịch vụ Phong Nhị - Điện An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.