Tin đăng đã hết hạn.

Đường 10m5 120m2 6x20 3tỷ1 giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 31/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Sentosa Riverside tọa lạc tại Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiềm năng phát triển. + Diện tích: 120m2, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng. + Giá: 3,1 tỷ VND, giá cả hợp lý cho một vị trí đắc địa. + Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. + Hướng cửa chính: Nam, mang lại tài lộc và may mắn. + Chiều ngang mặt tiền: 6m, thuận tiện cho việc xây dựng. + Chiều rộng ngõ trước: 10.5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ô tô. Đất nền tại Sentosa Riverside không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn được thiết kế với phong thủy tốt. Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng để kinh doanh hoặc cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định. Khu vực này còn nổi bật với không gian sống xanh, gần gũi với thiên nhiên, tạo điều kiện sống tiện nghi và thoải mái. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Xã Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, giáp Khu đô thị cao cấp Green City, Đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc, Golf Montgomerie Links, trục đường 33m nối Làng đại học quốc tế Đà Nẵng. - Chủ đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích: 3 công viên nội khu, không gian sống xanh, gần các resort 5 sao, sân Golf, khu đại học FPT, bệnh viện, trung tâm mua sắm, bến du thuyền, khu vui chơi. - Thiết kế: Nhà phố liền kề và biệt thự bên sông Cổ Cò, hướng ra sông, sân Golf, hồ sinh thái, công viên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về dự án và cơ hội đầu tư này qua số điện thoại 0905099994, gặp Đặng Văn Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

120 m²
25,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0905099994

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường 10m5 120m2 6x20 3tỷ1 giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.