Tin đăng đã hết hạn.

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán 02 lô đất liền kề mặt tiền đường Điện Biên Phủ, trước chợ.

Ngày đăng: 30/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán 02 lô đất liền kề, mặt tiền đường Điện Biên Phủ nối dài, trước chợ. Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh, cho thuê, buôn bán. Giá còn rất rẻ so với trục chính đường Điện Biên Phủ phía bên Thanh Hà đến 30 tr/m2 Diện tích: 6 x24 = 144 m2/lô Đường nhựa 10,5m - Vỉa hè: 6,0m Hướng: Nam Giá đầu tư có 21,5 tr/m2. Có thể bán lẻn từng lô Sổ đỏ đã cấp theo mẫu mới nhất Alo/Zalo: 0905272477

Xem thêm

Liên hệ:

090 527 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

144 m²
21,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
P. Điện Nam Đông, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HT

Hữu Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu phố chợ Lai Nghi (có sổ): Bán 02 lô đất liền kề mặt tiền đường Điện Biên Phủ, trước chợ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.