Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô D1 6mx25.5m khu đô thị 1B chỉ cách cổng ĐH FPT 50m, đường QH 7m5 lề 5m

Ngày đăng: 28/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ Gửi Bán D1 Khu dân cư 1B ngay trước cổng ĐH FPT. Diện tích: 6x25.5= 153 (m2). Đường 7.5m vỉa hè 5m, cách cổng ĐH FPT 50m. Vị trí rất thích hợp để kinh doanh, căn hộ cho thuê, quán cà phê, ăn uống. Giá bán thiện chí: 3.97 tỷ (Sổ hồng). Gọi ngay 0942994040gặp Thương) để xem đất và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****

Vị trí bản đồ

3,97 tỷ

153 m²
25,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô D1 6mx25.5m khu đô thị 1B chỉ cách cổng ĐH FPT 50m, đường QH 7m5 lề 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.