Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại Khu đô thị số 4, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, 2,47 tỷ, 100m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị số 4, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam là một trong những dự án đất nền nổi bật, phù hợp cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 100m2 và giá bán 2,47 tỷ, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất trong khu vực phát triển năng động. - Diện tích: 100m2. - Giá: 2,47 tỷ VND. - Chiều ngang mặt tiền: 5m. - Chiều rộng ngõ trước: 17.5m. - Tiện ích: Gần trường học, bệnh viện, khu vui chơi, siêu thị. - Nội thất: Đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm nhấn: - Phong thủy tốt, đảm bảo sự thịnh vượng cho gia chủ. - Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh. - Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Đại học Y khoa Phan Châu Trinh. - Trường Quốc tế Hoa Kỳ APU. - Mầm non tư thục Sunny House. - Trường Đại học Mỹ tại Việt Nam. Giới thiệu tổng quan dự án: - Được đầu tư bởi Công ty CP Giao Thông Vận Tải Quảng Nam. - Khu đô thị số 4 có diện tích 52.785 ha, trong đó 60% là đất công cộng. - Thiết kế với nhiều loại hình nhà phố và biệt thự, đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng. - Gần kề khu phức hợp FPT City, chỉ cách biển 1km và sân bay Đà Nẵng 8km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Võ Tiên Hoàng 0938293216

Xem thêm

Liên hệ:

093 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,47 tỷ

100 m²
24,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
VH

Võ Tiên Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Khu đô thị số 4, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, 2,47 tỷ, 100m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.