Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 3 lô liền kề đầu đường 33 Trần Phú, sát QL1A, phù hợp đầu tư, kinh doanh, cho thuê, ở

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

3 lô liền kề ngang 15m - đầu đường 33 Trần Phú - cách QL1A chỉ 70m - trung tâm kinh doanh, buôn bán sầm uất. - Tổng diện tích: 450m2 (3 lô liền kề, mỗi lô 150m2). - Tuyến đường huyết mạch rộng 27m kết nối khu vực, lưu thông đông đúc cách Quốc lộ chỉ 70m. - Tiện ích chuẩn thành phố (Siêu thị Go, Bệnh Viện Đa Khoa, Bách Hoá Xanh, Vinmart, nhiều chợ lớn nhỏ xung quanh). - Phù hợp: ~ ở kết hợp buôn bán mọi loại hình dịch vụ. ~ cho thuê mặt bằng, kho, xưởng, mở công ty. ~ Mở siêu thị, quán cà phê, nhà hàng. - Vị trí: Điện Thắng Trung, Điện Bàn - nay là Phường An Thắng, TP. Đà Nẵng. Giá: 4 tỷ x/lô sẵn sổ riêng từng lô. Liên hệ: 0905700528gọi, zl).

Xem thêm

Liên hệ:

090 570 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

150 m²
28,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Điện Thắng Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HD

Hoàng Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 3 lô liền kề đầu đường 33 Trần Phú, sát QL1A, phù hợp đầu tư, kinh doanh, cho thuê, ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.