Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự Văn Tiến Dũng (34m) đấu lưng ĐH FPT Đà Nẵng

Ngày đăng: 30/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô biệt thự mặt tiền đầu đường Văn Tiến Dũng (đường 34m), liền kề FPT city, làng đại học, vị trí đấu lưng trường ĐH FPT Đà Nẵng, kề sông Cổ Cò. Vị trí tuyệt đẹp để xây toà văn hộ cho thuê hoặc villas. DT: 10x30m=300m2. Sổ hồng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

300 m²
26,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Văn Tiến Dũng, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
N

Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự Văn Tiến Dũng (34m) đấu lưng ĐH FPT Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.