Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án tại Castia Palm Quảng Nam, 2,3 tỷ, 88,3m2, giá siêu hời đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại Castia Palm Quảng Nam, nằm ở Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam, với diện tích 88,3m2 và giá 2,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí lý tưởng để định cư hoặc phát triển kinh doanh. - Diện tích: 88,3m2 - Giá: 2,3 tỷ VND - Pháp lý: pháp lý đầy đủ - Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 10,5m thuận tiện cho xe hơi - Nằm trong khu đô thị Điện Ngọc - Điện Dương, gần bãi biển 500m - Khu vực phát triển mạnh với nhiều tiện ích xung quanh Đất nền dự án có mặt tiền rộng rất thích hợp cho kinh doanh, tạo điều kiện thuận lợi cho việc đầu tư. Khu vực này không chỉ mang lại một không gian sống lý tưởng mà còn gần các khu resort 5 sao, sân golf Montgomerie Links và các tiện ích khác. Đặc biệt, pháp lý của dự án rất đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho các nhà đầu tư. Thông tin thêm về dự án: Dự án Castia Palm Quảng Nam có quy mô gần 20ha với 531 căn shophouse và 48 căn biệt thự, tạo ra một môi trường sống hiện đại và tiện nghi. Dự án được thiết kế với nhiều tiện ích như công viên trung tâm, chuỗi cafe và nhà hàng, cùng với Clubhouse. Vị trí dự án cũng rất thuận lợi, gần bãi tắm Viễn Đông và chỉ cách trung tâm TP. Đà Nẵng 12km, Phố cổ Hội An 13km, sân bay Đà Nẵng 15km. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Võ Lam Trường 0366506756

Xem thêm

Liên hệ:

036 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

88.3 m²
26,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Florence Quảng Nam, P. Điện Minh, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
LV

Lam Trường Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án tại Castia Palm Quảng Nam, 2,3 tỷ, 88,3m2, giá siêu hời đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.