Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc - 02 mặt tiền đường lớn 27m ngay đh phan châu trinh chỉ 6.2 tỷ lh 0905956613

Ngày đăng: 17/07/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LÔ GÓC - 02 MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN 27m NGAY ĐH PHAN CHÂU TRINH CHỈ 6.2 TỶ LH 0905956613 - Vị trí. Ngay góc đường Trịnh Hoài Đức và Nguyễn Gia Thiều. 2 mặt tiền đều là đường lớn 27M và 23.25M. - Diện tích: 166m2 (Hướng Đông và Nam) - Sổ đỏ đầy đủ - Giá 6.2 Tỷ Liên hệ: 0905956613 Mỹ Linh

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

166 m²
37,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Số 1A, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
L

LINHTM.BRIGHTLAND

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc - 02 mặt tiền đường lớn 27m ngay đh phan châu trinh chỉ 6.2 tỷ lh 0905956613 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.