Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại Điện Nam Điện Ngọc, 1,9 tỷ, 77m2 ngay đại học Phan Châu Trinh sát FPT

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đất nền dự án Điện Nam Điện Ngọc ko ko Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam. Diện tích 77m2, giá bán 1,9 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và đầu tư trong tương lai. - Diện tích: 77m2. - Giá bán: 1,9 tỷ VND. - Chiều ngang mặt tiền: 7m. - Chiều rộng ngõ vào: 9.5m. Điểm cộng: - Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. - Mặt tiền đẹp, thích hợp cho việc kinh doanh. Gần trường học, chợ/siêu thị, có công viên, tiện ích đầy đủ cho cuộc sống hàng ngày. Giới thiệu tổng quan dự án: - Địa chỉ: Xã Điện Ngọc, huyện Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam (gần TP Đà Nẵng, 10km đến Phố cổ Hội An, 3km đến Biển Đông). - Nhà đầu tư: Công ty cổ phần VINACONEX 25. - Tiện ích nội khu: Trường Đại học Phan Chu Trinh, Hồ sinh thái, Công viên. - Tiện ích ngoại khu: Furama Resort, Ocean Villas, Sân Golf Vinacapital, khu du lịch, trường đại học Đông Á. - Quy mô dự án: 36,5 ha, đất ở gần 20 ha, hạ tầng hiện đại với đường rộng 17,5m - 51m, hệ thống cấp-thoát nước, điện sinh hoạt đồng bộ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0938293216 hoặc gặp Võ Tiên Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

77 m²
24,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
VH

Võ Tiên Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Điện Nam Điện Ngọc, 1,9 tỷ, 77m2 ngay đại học Phan Châu Trinh sát FPT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.