Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt nhất Kđt Sentosa chỉ 2,4 tỷ, diện tích 141m2 đường 17.5m (sụp hầm nhất dự án)

Ngày đăng: 21/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Sentosa Riverside tọa lạc tại Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiện nghi. Với diện tích 141m2 và giá bán 2,4 tỷ VND, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài. - Diện tích đất: 141m2. - Giá bán: 2,4 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Đông. - Mặt tiền rộng: 6m. - Ngõ vào rộng: 17.5m. - Pháp lý: Pháp lý đầy đủ. Đất nền dự án Sentosa Riverside không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật: + Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận cho các phương tiện di chuyển. + Mặt tiền phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho nhà đầu tư. Giới thiệu dự án: - Vị trí: Dự án nằm tại xã Điện Ngọc, giáp Khu đô thị cao cấp Green City, Đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc. - Nhà đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích: 3 công viên nội khu, không gian sống xanh, gần các resort 5 sao, sân Golf, khu đại học FPT, bệnh viện, trung tâm mua sắm, bến du thuyền, khu vui chơi. - Thiết kế: Nhà phố liền kề và biệt thự bên sông Cổ Cò, hướng ra sông, sân Golf, hồ sinh thái, công viên. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tại Sentosa Riverside. Để được tư vấn miễn phí, liên hệ ngay Nguyễn Thanh Nam qua số điện thoại 0898446232

Xem thêm

Liên hệ:

089 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

141 m²
17,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
KL

Kiều Lang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất Kđt Sentosa chỉ 2,4 tỷ, diện tích 141m2 đường 17.5m (sụp hầm nhất dự án) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.