Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ lô Văn Tiến Dũng đường 34m City FPT và Đại Học FPT 247m2 giá 6tỷ8 Trung Tâm Làng Đại Học

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Duy nhất 1 lô chính chủ nhận cọc thay chủ. - Ngay trung tâm làng Đại Học Đà Nẵng, sát khu đô thị FPT và City FPT. - Đường Văn Tiến Dũng rộng 34m. Với diện tích 247m2 và mặt tiền 10m, không gian rộng rãi để bạn thỏa sức sáng tạo. Giá chỉ 6,8 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của giới trẻ đang tìm kiếm một nơi để an cư hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ giúp bạn yên tâm hơn khi giao dịch. - Khu vực này có phong thủy tốt, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. - Mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc buôn bán, mở cửa hàng. - Vị trí đẹp, không gian thoáng đãng, giúp sống gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh. - Gần Bệnh viện Đại học Y khoa Phan Châu Trinh. - Trường Đại Học FPT 50m. - Khu đô thị FPT 50m. Liên hệ ngay Nguyễn Thanh Ninh qua số 0902385358 để được tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

090 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

247 m²
27,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Văn Tiến Dũng, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
N

NINH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ lô Văn Tiến Dũng đường 34m City FPT và Đại Học FPT 247m2 giá 6tỷ8 Trung Tâm Làng Đại Học - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.