Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán cặp lô liền kề 245m2 đường 10.5m khu dân cư Thống Nhất - Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam

Ngày đăng: 07/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán 2 lô liền kề đường 20.5m lòng đường 10.5m , đường đẹp nhất khu , thông thẳng ra sông Cổ Cò . Tổng mặt tiền 2 lô là 10m , dài 24,5m . Tổng 245m2 . Khu dân cư Thống Nhất có vị trí rất đẹp , nằm liền kề sông Cổ Cò , kế bên cầu Nghĩa Tự đang được xây mới với chiều rộng 27m . Đối diện bên kia sông là khu biệt thự X2 . Hạ tầng hoàn thiện , giao thông thuận lợi . Chỉ mất vài phút là đi thẳng ra bãi tắm Thống Nhất . Cách Phố cổ Hội An chỉ 15 phút và cách trung tâm TP Đà Nẵng chỉ 20 phút đi xe . Không khí quanh khu rất thoáng mát , hàng xóm hiền hòa , vui vẻ Hiện giá chào bán đang rất hợp lý nên vừa có thể đầu tư vừa có thể định cư .

Xem thêm

Liên hệ:

093 214 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

245 m²
20,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Coco Aqua Riverside Quảng Nam (Coco River Garden), Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
DQ

Doan Hong Quan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán cặp lô liền kề 245m2 đường 10.5m khu dân cư Thống Nhất - Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.