Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng khu đô thị số 3 Điện Ngọc, giá tốt nhất thị trường hiện tại

Ngày đăng: 03/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng khu đô thị số 3 Điện Ngọc, giá tốt nhất thị trường hiện tại. Hạ tầng hoàn thiện 100% - sổ sẵn, mua bán công chứng ngay. Khách thiện chí liên hệ: 0947806843 xem đất làm việc chủ ạ. ------------- - Mặt tiền đường Lê Đức Thọ - đường 17,5m. + 121m² (5,5x22m) hướng Tây giá 3.3 tỷ ngay cổng trường ĐH Phan Châu Trinh. ------------ - Mặt tiền đường Mai Xuân Thưởng - đường 17,5m. + 151.2m² (6x25,2m) giá 3.25 tỷ. + 151.2m² (6x25,2m) giá 3.3 tỷ kẹp cống 1m. ------------ - Mặt tiền đường Nam Trân - đường 17,5m. + 151.2m² (6x25,2m) giá 3.38 tỷ view hồ sinh thái. + 151.2m² (6x25,2m) giá 3.38 tỷ kẹp cống 1m. Khách thiện chí liên hệ: 0947806843 xem đất làm việc chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

151.2 m²
21,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
ĐD

Đặng Thị Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng khu đô thị số 3 Điện Ngọc, giá tốt nhất thị trường hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.