Tin đăng đã hết hạn.

Đất P. Điện Bàn Bắc - TP Đà Nẵng gần chợ La Thọ 135m2 chỉ 750tr

Ngày đăng: 02/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô P. Điện Bàn Bắc - TP Đà Nẵng Cách chợ La Thọ, siêu thị 2 phút , gần UBND và tiện ích - Diện tích: 135m2 ( 5x27) full đất ở - Hướng Đông, đường đẹp, đất sạch không cấn gì - Dân đông, hàng xóm thân thiện - Giá 750tr - Thuận lợi đi làm vào trung tâm Đà Nẵng

Xem thêm

Liên hệ:

090 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

750 triệu

135 m²
5,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất P. Điện Bàn Bắc - TP Đà Nẵng gần chợ La Thọ 135m2 chỉ 750tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.