Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần sông gần biển giá chỉ từ 17 đến 20tr/m2 Đướng chính 17.5m .cạnh sông kề biển

Ngày đăng: 20/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất gần sông gần biển giá chỉ từ 17 đến 20tr/m2 KHU Sentosa riverside Vị trí đẹp tại phường Điện bàn đông , TP đà nẵng Diện tích: 6x18 = 108m2 Loại đất: Đất ở tại đô thị (ODT) sẵn sàng xây dựng Đặc biệt: vị trí trục thông sentosa Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay Đường rộng: Mặt tiền đường quy hoạch 11m5 , vỉa hè rộng rãi Tiện ích xung quanh: Cách bãi tắm viêm đông ~5 phút tuyến đường ven biển đà nẵng hội an Liền kề khu đô thị FPT, Cocobay, sân golf BRG Cách trung tâm hành chính chỉ 15 phút Giá bán cực tốt: 2,150 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí Lh0898446232

Xem thêm

Liên hệ:

089 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

108 m²
19,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
KL

Kiều Lang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần sông gần biển giá chỉ từ 17 đến 20tr/m2 Đướng chính 17.5m .cạnh sông kề biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.