Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất ngã tư KĐT Sentosa Riverside đường thông ra sông cổ cò, giá tốt nhất thị trường T 06/24

Ngày đăng: 02/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô góc 2 mặt tiền sổ đỏ sẵn sàng gần sông cổ cò 178m2 ngang 7.8m chỉ 2.5 tỷ. Bạn đang tìm một bất động sản pháp lý sạch vị trí đẹp sinh lời cao? Đây chính là cơ hội vàng: Lô góc 2 mặt tiền hiếm có, sổ đỏ sẵn sàng, thích hợp xây căn hộ cho thuê, biệt thự nghỉ dưỡng, hoặc an cư lâu dài. Thông tin chi tiết: Diện tích: 178m² mặt tiền rộng 7.8m, thiết kế dễ dàng. Lô góc 2 mặt tiền đường lớn: 20.5m và 17.5m cực kỳ thông thoáng. Hướng Đông đón nắng sớm, phong thủy tốt. Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng công chứng sang tên ngay. Giá cực tốt: Chỉ 2.5 tỷ trọn lô (~14tr/m²) quá rẻ cho lô góc trung tâm Điện Ngọc. Vị trí chiến lược Kết nối tiện ích: Cách sông Cổ Cò chỉ vài bước chân không gian sống trong lành. Gần sân golf BGR & Montgomerie Links, chợ Viêm Đông, trường quốc tế Odyssey, trường cấp 1. Chỉ 3km đến khu công nghiệp Điện Ngọc nhu cầu thuê cực cao, thích hợp xây căn hộ mini, homestay cao cấp. Đầu tư an toàn Khai thác linh hoạt: Phù hợp xây biệt thự, nhà vườn, căn hộ cho thuê hoặc nhà ở kết hợp nghỉ dưỡng. Giá trị tăng nhanh khi hạ tầng sông Cổ Cò và khu du lịch lân cận hoàn thiện. Lô góc duy nhất trong khu! Cơ hội sở hữu đất đẹp pháp lý rõ ràng giá cực mềm! Liên hệ ngay để đi xem thực tế Giao dịch trong ngày! Hãy liên hệ Mr Trần Hồng 0905857811, nhà tại LK 15 - 06 để xem đất và thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 585 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

178 m²
14,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TH

Trần Xuân Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất ngã tư KĐT Sentosa Riverside đường thông ra sông cổ cò, giá tốt nhất thị trường T 06/24 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.