Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhanh vài lô đất sát chợ điện ngọc từ 1tỷ6-3tỷ5

Ngày đăng: 12/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô1: 5*24,5=122,5 đường 17m5 giá 2250
Lô2: 6*28,1=168.6 đường 27m giá 3tỷ050
Lô3: 6*24,5=147m2 đường 17m5 giá 2500
Lô 4: 6*24,5=147m2 đường 40n giá 2tỷ800
Lô5: 4,5*16=72m2 đường 11m5 giá: 1650
Còn vài từ 1tỷ6-3tỷ5 : 0935..538..547 zaloo ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

168.6 m²
18,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
QT

Quốc Thống

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhanh vài lô đất sát chợ điện ngọc từ 1tỷ6-3tỷ5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.