Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village Giai Đoạn 1. - Lô đất B3.05

Ngày đăng: 05/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village Giai Đoạn 1.
- Lô đất B3.05 có sổ đầy đủ.
- Hướng Bắc, diện tích 156m² ngang 6m.
- Đường 7m5 view công viên.
- Cách phố cổ Hội An 4km, cách Chợ Mới Lai Nghi vài bước chân.
- Xung quanh đầy đủ tiện ích, trường học, bệnh viện.
- Lô đất sạch đẹp không cống trụ.
- Vì cần tiền làm nhà nên tôi bán cho người có nhu cầu mua ở.
- Giá bán 2,320tỷ (15tr/m²) Liên hệ tôi chính chủ xem

Xem thêm

Liên hệ:

036 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,32 tỷ

156 m²
14,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hội An Green Village, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
US

Ung Văn Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village Giai Đoạn 1. - Lô đất B3.05 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.