Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 2 lô kdt số 9 điện ngọc. sạch đẹp

Ngày đăng: 30/04/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KDT SỐ 9 ĐIỆN NGỌC _ ĐIỆN BÀN
1. DT 122.5M2 Đường 7m5. sạch đẹp. Giá 2ty180.
2. DT 110m2 đường 7m5 sạch đẹp. Giá 2ty020
Gần chợ Điện Ngọc, gần trường học , ngân hàng...
Liên hệ 0782 144 181 xem đất thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

078 214 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

122.5 m²
17,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
VN

Võ Thị Ly Na

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 2 lô kdt số 9 điện ngọc. sạch đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.