Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc ngay dự án Kđt Điện Thắng Nam 9.45ha sắp hoàn thành

Ngày đăng: 23/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Một lô góc duy nhất nhìn thẳng ra dự án.
- Cơ hội đầu tư tuyệt vời dự án đang dần hoàn thiện.
- Lô góc duy nhất có diện tích 107m2, ngang 6m nở hậu 8.15m.
- Đường vào ô tô đi thông thoáng, nằm trong khu dân cư đông đúc.
- Cách QL1A chỉ 1,5km.
- Có thể vào dự án theo đường chợ Thanh Quýt chỉ 800m hoặc theo đường Trần Phú(33m) chỉ 600m.
- Về Đà Nẵng chỉ 20p đi xe máy, về trung tâm hành chính Điện bàn chỉ 15p.
- Mọi tiện ích đều đã có sẵn: Chợ Thanh Quýt, trường THCS Thu Bồn, trạm y tế, UBND...
- Giá cực ưu đãi cho các nhà đầu tư.
LH em ngay xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

034 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

850 triệu

107 m²
7,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc ngay dự án Kđt Điện Thắng Nam 9.45ha sắp hoàn thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.