Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất nền dự án tại 7 Điện Nam Điện Ngọc, 2,65 tỷ, 125m2, giá tốt uy tín

Ngày đăng: 12/04/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án chất lượng tại 7 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam.
Diện tích 125m2 với giá 2,65 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Mặt tiền rộng 10.5m, ngõ vào rộng 20.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
Khu vực có phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình và đầu tư lâu dài.
Hệ thống cấp thoát nước, điện chiếu sáng và công viên cây xanh được đầu tư đồng bộ.
Tiện ích đầy đủ với trường học gần kề, khu vui chơi giải trí và thương mại du lịch xung quanh.

Giới thiệu tổng quan dự án
+ Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc tọa lạc tại vị trí chiến lược giữa Đà Nẵng và Hội An, chỉ cách 20 phút lái xe.
+ Đầu tư bởi Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc.
+ Tổng diện tích dự án lên đến 447.748 m2 với nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, công viên và khu thương mại.
+ Thiết kế hiện đại, bao gồm đất công cộng, chung cư, biệt thự, nhà ở chia lô và khu thể dục thể thao.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Thiên bình(tâm) qua số điện thoại 0935886419.

Xem thêm

Liên hệ:

093 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

125 m²
21,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NT

Nguyễn Thị Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất nền dự án tại 7 Điện Nam Điện Ngọc, 2,65 tỷ, 125m2, giá tốt uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.