Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán đất 125 m2 giá cực chất gần Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam, 770 triệu

Ngày đăng: 07/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền 125 m2 mặt tiền đường bê tông liên xã 7,5m, cách Đường 605 100m, thôn Thái Cẩm, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Mặt tiền rộng 5m thuận lợi cho kinh doanh.
Đất cao ráo không ngập lụt, cách nhà văn hoá thôn Thái Cẩm 50 mét.
Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
Mảnh đất nằm trong khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt.
Giá bán hấp dẫn 770 triệu VND, cơ hội đầu tư sinh lời cao.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Ngọc - 0905708482.

Xem thêm

Liên hệ:

090 570 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

770 triệu

125 m²
6,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán đất 125 m2 giá cực chất gần Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam, 770 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.