Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao - cách bến xe Đức Long chỉ 3 phút - 100m2 thổ cư

Ngày đăng: 26/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp, vị trí vàng chỉ cách bến xe Đức Long 3 phút!
------------------------------------------------
* Mô tả lô đất:
- Diện tích: 100m2, full đất ở, vuông vắn, cao ráo, không lo ngập lụt.
- Giá bán: 710 triệu đồng giá siêu hấp dẫn, chỉ bằng giá thị trường!
- Vị trí: Đường rộng, ô tô vào tận nơi, giao thông thuận tiện.
- Tiện ích xung quanh: Chợ, trường học, Ủy ban nhân dân, các dịch vụ công cộng đầy đủ, đáp ứng mọi nhu cầu sống.
* Lý do nên sở hữu ngay lô đất này:
- Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng đầy đủ, công chứng nhanh chóng trong ngày.
- Đầu tư sinh lời cao: Vị trí đắc địa, khu vực phát triển mạnh, dễ dàng cho thuê hoặc xây dựng nhà ở, kinh doanh.
- Giao thông thuận tiện: Chỉ mất vài phút để di chuyển đến bến xe Đức Long và các khu vực lân cận.
------------------------------------------------
Liên hệ ngay để xem đất: 0393371331 (Bích Hoài), oto đón tận nơi xem đất 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

039 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

710 triệu

100 m²
7,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao - cách bến xe Đức Long chỉ 3 phút - 100m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.