Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 250m2 vị trí đắc địa đường nguyễn gia thiều sát đại học phan châu trinh và đại học fpt

Ngày đăng: 29/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8

Thông tin:
DT: 10.75X24.5M=250.8M2
Đường 27m Nguyễn Gia Thiều
Hướng Nam
Pháp lý sổ đỏ
Vị trí đắc địa nằm trên trục đường chính 27m kết nối khu đô thị số 3,4,1b. Cách trường dh Phan Châu Trinh 100m và đại học FPT 300m.
Phù hợp đầu tư xây dựng căn hộ cho thuê, đầu tư lâu dài
Liên hệ ngay

Xem thêm

Liên hệ:

090 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,75m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

250.8 m²
32,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
PN

Phạm Bá Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 250m2 vị trí đắc địa đường nguyễn gia thiều sát đại học phan châu trinh và đại học fpt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.