Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại khu phố chợ Điện Nam Bắc, 1,65 tỷ, 115m2 bao đẹp giá tốt

Ngày đăng: 14/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khu phố chợ Điện Nam Bắc, đường 11.5m gồm lề, là nơi lý tưởng để đầu tư. Đất thổ cư 115m2, pháp lý đầy đủ, hướng TB, mặt tiền 5m.
+ Giá: 1,65 tỷ VND.
+ Trước mặt chợ.
+ Sát vách Khu công nghiệp 50.000 công nhân.
+ Khu dân cư kiểu mẫu, sầm uất, dễ dàng phát triển.
+ Gần các tiện ích như trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện.
+ Thích hợp cho gia đình, hoặc đầu tư sinh lời.

Giới thiệu thêm về dự án.
Khu đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc, phường Điện Nam, TX. Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam. Dự án do Công ty CP Tập Đoàn Đất Quảng đầu tư, với diện tích khu đất lên đến 48.000m2. Khu dân cư phố chợ kiểu mẫu, gần làng Đại học Đà Nẵng, khu du lịch Non Nước, cách Hội An 10km.
+ Tiện ích xung quanh: Trường học các cấp, UBND xã phường, hệ thống chăm sóc sức khỏe, trung tâm thương mại, rạp chiếu phim, khu công viên nước, bệnh viện, khu liên hợp thể dục thể thao, bãi tắm Thống Nhất (1km), khu resort ven biển (1km), TP. Hội An (4km), trung tâm Đà Nẵng (14km).

Liên hệ để biết thêm thông tin: Nguyễn Hồng 0936529652.

Xem thêm

Liên hệ:

093 652 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

115 m²
14,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư phố Chợ Điện Nam Bắc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NH

Nguyễn Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại khu phố chợ Điện Nam Bắc, 1,65 tỷ, 115m2 bao đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.