Tin đăng đã hết hạn.

View đồng Điện Tiến đường quy hoạch 7,5m_200m,ko mồ mã,ko nhà thờ

Ngày đăng: 27/09/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

1111__ ĐIỆN TIẾN với 200m2 _ 590tr(5*40) đường hoạch 7,5m thông thoáng vieew đồng,không khí trong lành.
🔹Dân cư đông đúc, không có mồ mã,nhà thờ,view thoáng mát
🔸Sát đường liên xã,cách chợ 1km, cách trường 800m
2222__ CHÂU SƠN ĐIỆN TIẾNvới 180m2(5*36)_-400trđược có 2 mặt tiền trước sau với bê
tông 6m và bê tông 4,5m, thông thoáng. CÓ 2 LÔ LIỀN KỀ TỔNG 360M2
🔸View hồ sen cực đẹp,nơi thích hợp mua nghĩ dưỡng làm nhà vườn mini
🔹 Đường có bãi đậu oto, xe ra vào thoải mái,dân cư đông đúc,không ngập lụt
🔸Sát đường liên xã 30m,đường to quy mô 2 làn đường quẹo 30m tới nhà,sướng
ko
gì bằng
3333__ ĐIỆN TRUNG Điện Bàn chỉ 490tr_150m2 đường 4m lề 1m
🔸 Sát Đại lộ ĐT610B giao thông thuận tiện, dân san sát quy hoạch như khối phố
🔹Cây xăng cách đó 500m, cách chợ 1km

Xem thêm

Liên hệ:

093 509 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

590 triệu

200 m²
2,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View đồng Điện Tiến đường quy hoạch 7,5m_200m,ko mồ mã,ko nhà thờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.