Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường nhựa, view hồ Lồ Ô, Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu

Ngày đăng: 16/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường nhựa, view hồ Lồ Ô, Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu.
Diện tích: 1237m2, ngang 12m x dài 105m, có sẵn 100m2 đất thổ cư.
Vị trí đất mặt hồ, cách tỉnh lộ 997 chỉ 800m, di chuyển về biển Lộc An chỉ 15 phút.
Giá bán: 6 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0988215107 Hùng Trần BRVT để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 105m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

6 tỷ

1.260 m²
4,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Long Tân, H. Đất Đỏ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nhà Đất Nghỉ Dưỡng Ven Biển Bà Rịa Vũng Tàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường nhựa, view hồ Lồ Ô, Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.