Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Đông Khê, Đan Phượng, Hà Nội, 4,45 tỷ, 45,7 m2, hàng hiếm đẹp, lô góc, gần 2 đường lớn

Ngày đăng: 16/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đông Khê, Đan Phượng, Hà Nội - lô góc - 45,7 m2, giá 4,45 tỷ VND. Đất có mặt tiền 5.8m, ngõ vào rộng 2.5m gần 2 đường lớn - Đông Khê và Đông Bắc - Pháp lý đầy đủ. Sau THPT Đan Phượng - đối diện cấp 2 Đan Phượng - Mặt tiền rộng 5.8m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Ngõ vào 2.5m, dễ dàng di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Giá hấp dẫn với vị trí tiềm năng. Khu vực này gần siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng, bệnh viện đa khoa Đan Phượng, mang lại sự thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0968795822 Nguyễn Duy Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

45.7 m²
97,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Đông Khê, Đan Phượng, Hà Nội, 4,45 tỷ, 45,7 m2, hàng hiếm đẹp, lô góc, gần 2 đường lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.