Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Thọ An, Đan Phượng kinh doanh đỉnh, 2 ô tô tránh, giá chỉ 2 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm cơ hội đầu tư đất nền tại vị trí đắc địa? Lô đất tại Thọ An, Đan Phượng này chính là lựa chọn hoàn hảo
Diện tích rộng rãi 64.7m2, vuông vắn, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư kinh doanh.
Vị trí siêu đẹp, gần trục chính, kinh doanh cực tốt. Đường rộng thênh thang, 2 ô tô tránh nhau thoải mái, ô tô đỗ ngay cửa, giao thông thuận tiện.
Giá cực kỳ hấp dẫn, chỉ hơn 40 triệu/m2, tổng giá chỉ khoảng 2.8xx tỷ.
Liên hệ ngay 0846381991 để xem đất và chốt giá tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

084 638 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2 tỷ

64.7 m²
30,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Thọ An, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội

Nguyễn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Thọ An, Đan Phượng kinh doanh đỉnh, 2 ô tô tránh, giá chỉ 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.