Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Thọ An, Đan Phượng, Hà Nội giá đầu tư,41 m2, 1.86 tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư ở Thọ An, Đan Phượng, Hà Nội đang chờ chủ mới với diện tích 41m2. Pháp lý đầy đủ, không cần lo lắng về giấy tờ. Được bán với giá 1,86 tỷ

+ Diện tích: 41m2
+ Pháp lý: đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
+ Giá: 1,86 tỷ VND

Chớp cơ hội này để sở hữu mảnh đất lý tưởng.
Liên hệ em Duy 0979376683 để thẩm đất

Xem thêm

Liên hệ:

097 937 ****

Vị trí bản đồ

1,86 tỷ

41 m²
45,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Thọ An, Đan Phượng, Hà Nội giá đầu tư,41 m2, 1.86 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.