Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đường Phú Mỹ, 490 triệu, 170m2 siêu hot

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu chất, diện tích 170m2 tại Đường Phú Mỹ, Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam. Giá chỉ 490 triệu VND, quá hời cho một vị trí đắc địa như vậy! Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 4m, dễ dàng di chuyển và phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Không có gì tuyệt hơn khi sở hữu một mảnh đất như này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0931921212 Phan Hồng Nga.

Xem thêm

Liên hệ:

093 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

490 triệu

170 m²
2,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đường Phú Mỹ, 490 triệu, 170m2 siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.