Bán đất KQH Golf Valley Đà Lạt | lô góc 2 mặt tiền

Ngày đăng: 21/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán đất KQH Golf Valley Đà Lạt | lô góc 2 mặt tiền #5311. Diện tích đất CN: 362m² (15,7m x 24,6m) Đất ở đô thị. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng. Lộ giới: Đường nhựa 2 mặt tiền KQH 10m. Hướng: Tây Nam. Đông Nam. KQH Golf Valley Đà Lạt là khu nghỉ dưỡng trung tâm gần Hồ Xuân Hương nhất. Chỉ 81 nền đất biệt lập sổ hồng đất ở sở hữu lâu dài. Hiện nay đã full 80% là các căn biệt thự kiến trúc đa dạng, khuôn viên đồng bộ. Cộng hưởng với khu tổ hợp dự án quốc tế Haus Dalat đang được xây dựng, hứa hẹn đây sẽ là nơi có trọn vẹn tiện ích cao cấp cho khách hàng nghỉ dưỡng. Giá chào bán: 45 tỷ. Liên hệ: 0938898369em Thũy BĐS Đà Lạt Homes). Www.Dalathomes.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

45 tỷ

362 m²
124,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Công viên Văn Hóa Đô thị Đà Lạt, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
DN

Di Nhiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất KQH Golf Valley Đà Lạt | lô góc 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.