Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán Gấp Lô Đất Nền KQH An Sơn, Đà Lạt 97.7m2 giá chỉ 7.2 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần Bán Gấp Lô Đất Nền KQH An Sơn, Đà Lạt 97.7m2 giá chỉ 7.2 tỷ - Diện tích: 97,7m2 toàn bộ thổ cư; - Ngang 5m, dài 19,63m; - Hướng: Tây Nam - Đất đẹp bằng phẳng, thông thoáng - Quy hoạch liên kế phố mật độ xây dựng 100% - Đường nhựa thông thoáng xe hơi né nhau chỉ cách trung tâm Chợ Đà Lạt 3,5km, cách Trung Tâm Hành Chính 3km. - Thích hợp xây nhà ở định cư lâu dài hay xây cơ sở kinh doanh như Khách sạn, Homestay, cơ sở spa - Giá bán: 7,2 tỷ. Nhanh tay gọi em đi xem gặp chính chủ thương lượng ạ: Quang Anh! Nhận Ký Gửi - Mua Bán BĐS tại Đà Lạt!

Xem thêm

Liên hệ:

094 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

97.7 m²
73,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Đồi An Sơn, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
BA

Bùi Quang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán Gấp Lô Đất Nền KQH An Sơn, Đà Lạt 97.7m2 giá chỉ 7.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.