Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 9.465m2 đã có 8.360m2 thổ cư, view đồi thông tuyệt đẹp, giá đầu tư

Ngày đăng: 24/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Cần bán khu đất biệt thự nghỉ dưỡng có 9.465m2 đất. Đã có sẵn diện tích thổ cư lớn: 8.360m2. - Giá bán cực tốt chỉ 10 tr/m2 với DT trên sổ đã gần như full thổ cư. 1 SP đầu tư tuyệt vời. - Pháp lý: Sổ hồng, đất sở hữu vĩnh viễn. Có thể phân lô hoặc làm khu resort,... View đồi thông tuyệt đẹp. - Có thêm phần đất ngoài sổ là 5000m2. Nâng tổng diện tích thực tế là 15.000m2 (1,5 héc). - Có 2 đường vào khu đất rộng 7.5m và 5m. - Vị trí tại: Măng Lin, Phường 7, Tp Đà Lạt. Cạnh khu biệt thự cao cấp the Nest (Sân khấu nhạc Mây Lang Thang) và nhiều khu biệt thư nghỉ dưỡng cao cấp của nhiều người nổi tiếng. - Liên hệ SĐT, Zalo: Đức Anh - Công ty Bất Động Sản TLand để thông tin chi tiết. - Nhận ký gửi mua bán, cho thuê và tư vấn đầu tư, định cư bất động sản tại Đà Lạt. - Địa chỉ: Số 37, đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Tp Đà Lạt, Lâm Đồng. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 933 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

95 tỷ

9.465 m²
10,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Măng Lin, P. 7, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
NA

Nguyễn Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 9.465m2 đã có 8.360m2 thổ cư, view đồi thông tuyệt đẹp, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.