Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng: Lô có đất biệt thự 31.096m² mặt tiền đường Khe Sanh, P10 gần Hồ Xuân Hương, giá tốt

Ngày đăng: 27/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm - Bán lô đất có biệt thự, Khe Sanh, Phường 10, TT thành phố Đà Lạt, cách Hồ Xuân Hương 1.2km. - Vị trí: Mặt tiền đường Khe Sanh, Phường 10, trung tâm TP Đà Lạt. - Diện tích: 31.096m² (3,1 hecta) một trong những lô đất tư nhân lớn nhất trong trung tâm thành phố. - Pháp lý: Sổ đỏ riêng, đầy đủ giấy tờ pháp lý rõ ràng. - Giá bán: 568 tỷ (thương lượng chính chủ). Lợi thế đặc biệt: - Chỉ 1,2km đến Hồ Xuân Hương, trung tâm du lịch và biểu tượng Đà Lạt. - Trên đất đã có trường học quốc tế, nhà hàng, khu cắm trại đang hoạt động. - Địa thế bằng phẳng, mặt tiền lớn, view thông thoáng. - Phù hợp phát triển khu nghỉ dưỡng cao cấp, biệt thự compound, trường học quốc tế, hoặc tái đầu tư sinh lời cực cao. - Kết nối thuận tiện đến các tuyến đường lớn, xung quanh nhiều khách sạn resort điểm du lịch nổi tiếng. - Liên hệ ngay chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất: 0886727779 - Minh Thoại. - Làm việc chính chủ, sổ sẵn công chứng liền tay.

Xem thêm

Liên hệ:

088 672 ****

Vị trí bản đồ

568 tỷ

31.096 m²
18,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Khe Sanh, P. 10, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
LM

Lam Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng: Lô có đất biệt thự 31.096m² mặt tiền đường Khe Sanh, P10 gần Hồ Xuân Hương, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.