Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất lớn hiếm ngay cửa ngõ Đà Lạt mặt tiền 500m quả đồi bao trọn view thông 4605m2 150 tỷ TL

Ngày đăng: 14/02/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất siêu hiếm ngay cửa ngõ Đà Lạt mặt tiền lên đến 500m - quả đồi bao trọn view thông.
- Diện tích: 4605m2 thực tế 4990m2 ngang lên đến 500m.
- Hiện trạng: Đang khai thác kinh doanh nhà hàng và cà phê với thiết kế độc đáo, nơi checkin nổi tiếng của du khách khi đến thành phố Đà Lạt.
- Vị trí: Nằm mặt tiền Khe Sanh, cửa ngõ thành phố khi vừa qua đèo Mimosa, vào chợ Đêm chỉ 5 phút. Giao thông thuận tiện dễ dàng tiếp cận các tiện ích.
- Pháp lý: Sổ riêng xây dựng.
- Giá bán: 150 tỷ chỉ 32.5tr/m2.

Để được tư vấn thêm thông tin hãy gọi hoặc Zalo Ms. Hoa Kỳ Duyên 0932 102 986 (miễn môi giới).
* Công ty bất động sản TLand Đà Lạt.
Nhận ký gửi mua bán, tư vấn đầu tư và tư vấn định cư bất động sản Đà Lạt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 210 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

150 tỷ

4.605 m²
32,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất lớn hiếm ngay cửa ngõ Đà Lạt mặt tiền 500m quả đồi bao trọn view thông 4605m2 150 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.