Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất 10m x 50m, liền kề suối tự nhiên, mặt đường Tỉnh lộ 721

Ngày đăng: 17/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất cách TT thị trấn Madaguil 1km, có vườn cây ăn trái, suối liền kề thích hợp làm homestay, cafe sân vườn. Gần chợ, trường học, bệnh viện, điện máy xanh, bách hóa xanh... Diện tích 448m2, mặt tiền 10 m. Giá bán: 3.910 tỷ (có thương lượng). Liên hệ số điện thoại chính chủ: 0909088715Mr Minh).

Xem thêm

Liên hệ:

090 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,91 tỷ

448 m²
8,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 721, Tt. Ma Đa Guôi, H. Đạ Huoai, T. Lâm Đồng
BM

Bùi Ngọc Minh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất 10m x 50m, liền kề suối tự nhiên, mặt đường Tỉnh lộ 721 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.