Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt đường Bình Minh lối đường 72m đi thẳng ra bãi biển Cửa Lò phù hợp xây khách sạn nhà hàng

Ngày đăng: 04/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần nhượng lô đất mặt đường Bình Minh, thị xã Cửa Lò vị trí đắc địa. Ngay đường 72m từ Vinh xuống Cửa Lò trên mặt đường Bình Minh. Diện tích 753 m2 full thổ cư. Mặt tiền 32 m. Phù hợp làm khách sạn, nhà hàng, chung cư, hiện đang cho thuê đất. Một lô duy nhất vị trí đẹp lô góc 2 mặt đường thuận tiện đủ thứ. Giá 99 triệu / m2. Gần quảng trường Bình Minh, sân golf, Vinwonder Cửa Hội cách đường 72 chỉ 100m. Liên hệ ngay: 0942995498

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 32m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

74,55 tỷ

753 m²
99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Bình Minh, P. Nghi Hương, Tx. Cửa Lò, T. Nghệ An
NH

Nguyễn Thị Hợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt đường Bình Minh lối đường 72m đi thẳng ra bãi biển Cửa Lò phù hợp xây khách sạn nhà hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.