Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu phẩm góc Nghi Hoà gần trường học Nghi Hoà

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm góc Nghi Hoà gần trường học Nghi Hoà - Diện tích: 157 m2 - Mặt tiền: 8,6 x 19 mét - Đất ở hoàn toàn, pháp lý rõ ràng - Vị trí cực đắc địa, tiềm năng tăng giá lâu dài Liên hệ: 0968420275 Tuấn Villas chuyên đất biển Cửa Lò

Xem thêm

Liên hệ:

096 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,63m

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

157 m²
18,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm góc Nghi Hoà gần trường học Nghi Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.