Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cửa Lò phường Nghi Hoà gần Vin Wonders chỉ 2.1 tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất Cửa Lò phường Nghi Hoà lối 2 đường Lý Thánh Tông giá đầu tư - Vị trí: Cách Vin Wonders chỉ 1km. Đi bộ ra biển chỉ 3 phút. - Diện tích 119 m2 - Đường bê tông thoáng - Hướng đông nam Liên hệ 0968420275 chuyên đất biển Cửa Lò.

Xem thêm

Liên hệ:

096 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

119 m²
17,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cửa Lò phường Nghi Hoà gần Vin Wonders chỉ 2.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.