Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đẹp Cửa Lò phường Nghi Hải gần Vinpearl Cửa Hội chỉ 2,3 tỷ có bớt

Ngày đăng: 18/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất đẹp phường Nghi Hải, Cửa Lò gần Vinpearl Cửa Hội chỉ chưa đầy 2.3 tỷ - Vị trí gần đường Bình Minh. Cách Vinpearl khoảng 200m. - Góc hai mặt đường 6m và 10m. - Diện tích 130,8 m2. Ace kết nối: 0968420275 chuyên đất Cửa Lò

Xem thêm

Liên hệ:

096 842 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

130.8 m²
17,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đẹp Cửa Lò phường Nghi Hải gần Vinpearl Cửa Hội chỉ 2,3 tỷ có bớt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.