Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô giá rẻ Cửa Lò giá rẻ chỉ 1 tỷ 470 triệu đường thông 7m

Ngày đăng: 19/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất đẹp Cửa Lò phân khúc rẻ. Duy nhất lô đất đẹp Nghi Hoà giá chỉ 1 tỷ 470 triệu. Vị trí cách biển chưa đầy 1km. Diện tích 101,7 m2. Bám đường bê tông thông rộng. Liên hệ 0968420275

Xem thêm

Liên hệ:

096 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

101.7 m²
14,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô giá rẻ Cửa Lò giá rẻ chỉ 1 tỷ 470 triệu đường thông 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.