Bán Đất KCN Phú Xuân, giảm 35tr chỉ còn 435 triệu, đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ ngộp cần công chứng sớm giảm ngay 35tr, giá đất rẻ nhất so với khu vực. Đất mặt tiền dài 23,22m cách KCN Phú Xuân chỉ 800m phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, xâ phòng trọ hoặc kinh doanh hoặc tích trữ. Khu dân cư đông đúc, các tiện ích gần nhau. + Diện tích: 227.8m2 + Giá: 435 triệu VND + Mặt tiền: 23.22m + Pháp lý: sổ sẵn, công chứng ngay + Hướng cửa chính: Đông Nam

Xem thêm

Liên hệ:

094 125 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23,22m

Vị trí bản đồ

435 triệu

227.8 m²
1,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 14, X. Cuor Đăng, H. Cư M'gar, T. Đắk Lắk
TT

Thanh Tuyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Đất KCN Phú Xuân, giảm 35tr chỉ còn 435 triệu, đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.