Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường bê tông quy hoạch rộng 10m tại Cư Sue, Đắk Lắk

Ngày đăng: 13/05/2026

7.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường bê tông quy hoạch rộng 10m tại Cư Sue, Đắk Lắk. Lô đất có diện tích 4,67m x 21m, với 60m² thổ cư, hướng Nam.
Đất có vị trí đẹp, bằng phẳng, thuộc khu dân cư đông đúc, an ninh và thiện lành. Xung quanh đầy đủ tiện ích điện, đường, trường, trạm, chỉ vài phút di chuyển là tiếp cận các dịch vụ cần thiết.
Phù hợp để xây nhà an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời hấp dẫn.
Giá bán: 300 triệu đồng (có thương lượng).
Liên hệ: Quang - 0765640041 để biết thêm chi tiết và xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

076 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,67m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

300 triệu

98.07 m²
3,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Cư Suê, H. Cư M'gar, T. Đắk Lắk
QL

Quan Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường bê tông quy hoạch rộng 10m tại Cư Sue, Đắk Lắk - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.